தளபதி…வெறித்தனம் : விஜய்யின் மாஸ்டர் குட்டி கதை… ப்ப்பாஆஆ…. வேற லெவல் சாங் நண்பா இது.!

விஜய்யின் மாஸ்டர் படத்தில் இருந்து ஒரு பாடல் வெளியாகியுள்ளது.

விஜய் நடிப்பில் உருவாகி வரும் திரைப்படம் மாஸ்டர். கைதி படத்தை இயக்கிய லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கியுள்ள இத்திரைப்படத்தில் விஜய் சேதுபதி, ஆண்ட்ரியா, மாளவிகா மோகன், ஷாந்தனு, அர்ஜுன் தாஸ் உள்ளிட்டோர் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வருகின்றனர். அனிருத் இசையமைக்கும் இப்படத்தை சேவியர் ப்ரிட்டோ தயாரிக்கிறார். மாஸ்டர் படத்தின் படப்பிடிப்பு விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருகிறது.

இந்நிலையில் மாஸ்டர் படத்தில் இருந்து குட்டி கதை பாடல் தற்போது வெளியாகியுள்ளது. தத்துவ பாடல் போல அமைக்கப்பட்டிருக்கும் இப்பாடலை நடிகர் விஜய் பாடியுள்ளார். அருண்ராஜா காமராஜ் இப்பாடலை எழுதியுள்ளார். இதையடுத்து சமூக வலைதளங்களில் குட்டி கதை பாடல் ட்ரென்ட் அடித்து வருகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

கொரோனா வைரஸ்: ஐரோப்பாவில் முதல் உயிரிழப்பு பதிவானது!

Sat Feb 15 , 2020
x உலகை அச்சுறுத்திவரும் கொரோனா வைரஸ் நோயால் (கோவிட் -19) பாதிக்கப்பட்ட சீன சுற்றுலாப் பயணி ஒருவர் பிரான்சில் உயிரிழந்துள்ளார். இது ஆசியாவிற்கு வெளியே கொரோனா வைரஸால் ஏற்பட்ட முதல் உயிரிழப்பாகப் பதிவாகியுள்ளது. இவ்வாறு […]

விழாக்கள்