தளபதி விஜய்யின் மாஸ்டர் பாட்டு பீட்டு வெளியானது – தளபதி டான்ஸ் பட்டய கிளப்பப்போது..

மாஸ்டர்’ படத்தில் தளபதி விஜய் பாடிய ஒரு குட்டிக் கத பாடல் காதலர் தினத்தை முன்னிட்டு பிப்ரவரி 14 ஆம் தேதி வெளியாகவுள்ளது. கத்தி படத்தில் இடம் பெற்ற செல்ஃபி புள்ள பாடலுக்கு பிறகு விஜய் – அனிருத் கூட்டணியில் இந்த பாடல் வெளியாகவுள்ளதால் இந்த பாடல் மீதான எதிர்பார்ப்பு அதிகரித்துள்ளது.

இந்நிலையில் ரசிகர்களை குஷிபடுத்தும் விதமாக பாடலின் பீட் வீடியோ தற்போது வெளியாகியுள்ளது. அஜித் தற்போது இந்த பாடலின் பீட்டை வாசித்து காட்டுகிறார். அதனை கேட்கும் போது செம டான்ஸ் நம்பராக இந்த பாடல் இருக்கும் என்ற எதிர்பார்ப்பு எகிறுகிறது.

மாஸ்டர் படத்தின் ஷூட்டிங் பணிகள் நெய்வேலியில் நடைபெற்று வருகிறது. லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கும் இந்த படத்தை எக்ஸ்பி ஃபிலிம் கிரியேட்டர்ஸ் சார்பாக சேவியர் பிரிட்டோ தயாரிக்கிறார். விஜய் சேதுபதி முக்கிய வேடத்தில் நடித்துள்ள இந்த படம் ஏப்ரல் மாதம் வெளியாகவுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

ஜெயம் ரவி டீமின் மாஸ் பிளான்.. நான்கு வருடத்துக்கு ஒருமுறை தான்.... A Special Day Secret இது.

Thu Feb 13 , 2020
x ஜெயம் ரவி நடித்துள்ள பூமி படத்தின் டீசர் வெளியாகும் தேதி குறித்த தகவல் தெரியவந்துள்ளது. ஜெயம் ரவி நடிப்பில் உருவாகியுள்ள திரைப்படம் பூமி. இத்திரைப்படத்தை லக்‌ஷ்மன் இயக்கியுள்ளார். இவர் ஜெயம் ரவியை வைத்து […]

விழாக்கள்